วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2566 นายอนันต์ สุขดี ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพชัยบาดาล พร้อมด้วยนายธีรยศ รักเมือง รองผู้อำนวยการวิทยาลัยฯ เข้าร่วมการประชุมชี้แจงแนวทางการนำนโยบายและแนวปฏิบัติการรับนักเรียน นักศึกษา สำนักงานคณะกรรมการ การอาชีวศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 ไปสู่การปฏิบัติ ณ วิทยาลัยการอาชีวศึกษาปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/02/329374639_1591898341254024_1520413039576418587_n-709x1024.jpg)
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/02/329834896_497540489237698_8588549358629601337_n.jpg)
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/02/329556212_726006018929811_6757176271497090495_n-768x1024.jpg)
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/02/329603404_739434571101343_918292211485151361_n.jpg)
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/02/329905894_504537391857076_8005872054322547286_n-1024x768.jpg)
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/02/329624332_915273776561675_578874761580708257_n-1024x768.jpg)
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/02/329353885_702283114701148_8899658274048845047_n-1024x768.jpg)
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/02/329405743_753912466335141_6970052061842396685_n-1024x768.jpg)