นายอนันต์ สุขดี ผู้อำนวยวิทยาลัยการอาชีพชัยบาดาล มอบหมายให้คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมแสดงความยินดีและเดินทางส่งนางสาวกรรณิการ์ อินทร์ปัญญา เนื่องในโอกาสได้รับบรรจุดำรุงตำแหน่งครูผู้ช่วย
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/05/344356046_649299490355530_2074452718008961858_n-709x1024.jpg)
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/05/344424122_1404333590405699_2661591661773877566_n-1024x768.jpg)
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/05/344378003_895826938184922_2143718434371309548_n-1024x768.jpg)
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/05/344341336_1304716677110204_4309057246776591001_n-1024x768.jpg)
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/05/344345227_215528851189026_7743003893289317272_n-1024x768.jpg)
นายอนันต์ สุขดี ผู้อำนวยวิทยาลัยการอาชีพชัยบาดาล มอบหมายให้คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมแสดงความยินดีและเดินทางส่งนางสาวกรรณิการ์ อินทร์ปัญญา เนื่องในโอกาสได้รับบรรจุดำรุงตำแหน่งครูผู้ช่วย