วิทยาลัยการอาชีพชัยบาดาล ขอขอบคุณนางสาวสุกัญญา ขำอุปถัมภ์ ศิษย์เก่าแผนกวิชาการบัญชี จากกลุ่มบริษัท คิง เพาเวอร์ อินเตอร์เนชันแนล ที่มอบอุปกรณ์กีฬา (ฟุตบอล จำนวน 10 ลูก) ให้กับนักเรียน นักศึกษา
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/05/347586837_186644997250549_7777935309794812532_n-725x1024.jpg)
วิทยาลัยการอาชีพชัยบาดาล ขอขอบคุณนางสาวสุกัญญา ขำอุปถัมภ์ ศิษย์เก่าแผนกวิชาการบัญชี จากกลุ่มบริษัท คิง เพาเวอร์ อินเตอร์เนชันแนล ที่มอบอุปกรณ์กีฬา (ฟุตบอล จำนวน 10 ลูก) ให้กับนักเรียน นักศึกษา