วันที่ 20-24 พฤศจิกายน 2566 นายประทีป แก่นจันทร์ เข้าร่วมเป็นกรรมการตัดสินการแข่งขันทักษะวิชาชีพ ทักษะพื้นฐาน สาขาวิชาเทคนิคเครื่องกล ทักษะยานยนต์ดีเซล ระดับภาค ภาคกลาง ณ วิทยาลัยการอชีพแม่น้ำแคว จ.กาญจนบุรี
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/11/406263523_747690020734872_2994124961694598958_n-725x1024.jpg)
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/11/406245280_747670874070120_8369281141002664373_n-1024x683.jpg)
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/11/406226371_747670830736791_7492416610393676283_n-1024x683.jpg)
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/11/406220134_747670827403458_2153706429589857546_n-1024x683.jpg)
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/11/406235056_747670850736789_2907361683617098419_n-1024x683.jpg)
![](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/11/405491111_747670954070112_9079913326228465161_n-1024x683.jpg)
วันที่ 20-24 พฤศจิกายน 2566 นายประทีป แก่นจันทร์ เข้าร่วมเป็นกรรมการตัดสินการแข่งขันทักษะวิชาชีพ ทักษะพื้นฐาน สาขาวิชาเทคนิคเครื่องกล ทักษะยานยนต์ดีเซล ระดับภาค ภาคกลาง ณ วิทยาลัยการอชีพแม่น้ำแคว จ.กาญจนบุรี