นายนฤเบศก์ จารุจินดา หัวหน้างานกิจรรมนักเรียน นักศึกษา นายสุทัศน์ คุณขุนทด และนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมโครงการอบรมพัฒนาผู้นำเยาวชนสร้างชาติ (NBI-Youth) ณ ห้องประชุมเฟืองทองอนุสรณ์ วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี จังหวัดลพบุรี
![328279151_1386783712125859_6491493409310331504_n-2](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/01/328279151_1386783712125859_6491493409310331504_n-2.jpg)
นายนฤเบศก์ จารุจินดา หัวหน้างานกิจรรมนักเรียน นักศึกษา นายสุทัศน์ คุณขุนทด และนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมโครงการอบรมพัฒนาผู้นำเยาวชนสร้างชาติ (NBI-Youth) ณ ห้องประชุมเฟืองทองอนุสรณ์ วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี จังหวัดลพบุรี