เรื่องเด่นวันนี้ เข้าร่วมการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ ณ อำเภอชัยบาดาล chaibadan 1 มิถุนายน 2023 นายอนันต์ สุขดี ผู้อำนวยวิทยาลัยการอาชีพชัยบาดาล เข้าร่วมการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ ณ ห้องประชุมอำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี Continue Reading Previous Previous post: จิตอาสาพัฒนา ให้ความรู้สถาบันพระมหากษัตริย์กับประเทศไทยNext Next post: โครงการนักเรียนรุ่นใหม่มีใบขับขี่ ประจำปีงบประมาณ 2566 ใส่ความเห็น ยกเลิกการตอบอีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *ความเห็น * ชื่อ * อีเมล * เว็บไซต์ บันทึกชื่อ, อีเมล และชื่อเว็บไซต์ของฉันบนเบราว์เซอร์นี้ สำหรับการแสดงความเห็นครั้งถัดไป Δ Related News เข้าร่วมสัมมนาความร่วมมือระหว่างสถาบันการศึกษากับ บริษัท ซีพี ออลล์ จำกัด (มหาชน) 7 กรกฎาคม 2024 เข้าร่วมการประชุมประชาคมระดับตำบลองค์การบริหารส่วนตำบลบัวชุม 5 กรกฎาคม 2024