วันที่ 19 ธันวาคม 2565 นายอนันต์ สุขดี ผู้อำนวยวิทยาลัยการอาชีพชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร เข้าร่วมพิธีเปิดการประกวดสิ่งประดิษฐ์ของคนรุ่นใหม่ ระดับภาค ภาคกลาง ประจำปีการศึกษา 2565 ณ วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี จังหวัดลพบุรี
![326273754_936616223971984_2832119663943691541_n](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/01/326273754_936616223971984_2832119663943691541_n.jpg)
วันที่ 19 ธันวาคม 2565 นายอนันต์ สุขดี ผู้อำนวยวิทยาลัยการอาชีพชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร เข้าร่วมพิธีเปิดการประกวดสิ่งประดิษฐ์ของคนรุ่นใหม่ ระดับภาค ภาคกลาง ประจำปีการศึกษา 2565 ณ วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี จังหวัดลพบุรี