นายอนันต์ สุขดี ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร เข้ามอบของขวัญเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ 2566 และประชุมเกี่ยวกับการดำเนินโครงการพัฒนาอาชีพเพื่ออบรมหลักสูตรระยะสั้น ณ เรือนจำอำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี
![327709140_3465914003693179_319134538482999489_n](https://chaibadan.ac.th/webcic/wp-content/uploads/2023/01/327709140_3465914003693179_319134538482999489_n.jpg)
นายอนันต์ สุขดี ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร เข้ามอบของขวัญเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ 2566 และประชุมเกี่ยวกับการดำเนินโครงการพัฒนาอาชีพเพื่ออบรมหลักสูตรระยะสั้น ณ เรือนจำอำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี